™-»..§..‘๑’..^^..9[B] FAMILY..^^..‘๑’..§..«-™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA [B-FRIENDS]

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Diễn Đàn
Top posters
LonelySnow (287)
Hách vicoi audition I_vote_lcapHách vicoi audition I_voting_barHách vicoi audition I_vote_rcap 
kẹo_Alex (117)
Hách vicoi audition I_vote_lcapHách vicoi audition I_voting_barHách vicoi audition I_vote_rcap 
everyheart9x (115)
joo (96)
Phùng Quang Hưng (55)
_Buồn_ (55)
kid (54)
NgÔÇ'_BuÔn` (49)
vuhaiyen.13 (42)
junni_kyumin (40)
Poll

Hách vicoi audition

Go down 
Tác giảThông điệp
NgÔÇ'_BuÔn`
Pop memb
Pop memb
NgÔÇ'_BuÔn`

Nam

Hách vicoi audition Empty
Bài gửiTiêu đề: Hách vicoi audition   Hách vicoi audition I_icon_minitimeWed Dec 16, 2009 5:05 pm

Trong thời gian vừa rồi ken có tìm ra một bản hack vicoi đúng hơn là một thủ thuật bug vicoi do lỗi của VTC Các bước tiến hành như sau
Đầu tiên bạn vào wed https://paygate.vtc.vn/ebank/ để đăng nhập tài khoản của mình nó sẽ hiện ra thông tin cá nhân của bạn ngay ở trang đầu tiên. Bạn nhìn chỗ thông tin tài khoản có mục :"số tài khoản của bạn" bạn nhớ lấy con số của mình tôt hơn là ghi ra giấy . Bước 2 chúng ta cần một chiếc điện thoại bàn . bạn gọi đến số 1900599965 đây là số để cung cấp vicoi bằng điện thoại nên VTC không chuyên về ngành này chắc chắn sẽ có lỗi . Và con số lỗi ở đây là 00045992532 đây chính là con số lỗi tương tự như một viên gạch hỏng trong bức tường lửa bảo vệ kho vicoi của VTC. bạn gọi tới tổng đài rồi ấn phím # xông nó sẽ yêu cầu bạn nhập mã tài khoản bạn hãy nhập con số lỗi vào và ấn # một lần nữa rồi nghe nhac chờ trong vòng 10 - 15 phút nhưng tỉ lệ thành công là 15' nhiều hơn cứ nữ tiếng trương trình quét phát hiện hack của VTC sẽ hoạt động một lần nên bạn chỉ có thể hack dướ 20 phút. bạn nhớ căn cho đúng dưới 20 phút tốt nhất là 15 phút để số vicoi rò rỉ được chuyển vào tài khoản của con số lỗi đó rồi khi hết thời gian bạn nhấn phím # và nhanh tay nhập số tài khoản gốc của mình vào để lấy hết vicoi trong con số lỗi. khoảng 10 - 15' bạn đựơc trên 10 ngàn vicoi con nếu biết căn giờ thì cứ 20 phút bạn được 50 ngàn vicoi nếu gọi trong 10-15 phút bạn sẽ tốn 6-8 ngàn tiền điện thoại con nếu chịu được 20 phút bạn tốn khoảng 15 ngàn tiền điện thoại
một số hình ảnh của tôi
Hách vicoi audition 184315

đây là bạn bề tôi những người đã thử và thành công
Hách vicoi audition 49d82d1e_vcoinhieuwapd5no0_resize
bà xã của mình
Hách vicoi audition 123bs2
còn đây là mình
Hách vicoi audition 49d82d31_be0bc6ec1dad529e8ce5db732f
chỉ với dưới 20k tiền điện thoại bạn cos thể mua gần hết đồ vicoi au. Hãy nhanh tay làm vì nếu trong bản 6080 hoặc 6081 VTC sẽ chữa lỗi bạn sẽ không hack được nữa
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG !

Hách vicoi audition
Trang 1 trong tổng số 1 trang