™-»..§..‘๑’..^^..9[B] FAMILY..^^..‘๑’..§..«-™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA [B-FRIENDS]

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Diễn Đàn
Top posters
LonelySnow (287)
bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_vote_lcapbác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_voting_barbác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_vote_rcap 
kẹo_Alex (117)
bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_vote_lcapbác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_voting_barbác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_vote_rcap 
everyheart9x (115)
joo (96)
Phùng Quang Hưng (55)
_Buồn_ (55)
kid (54)
NgÔÇ'_BuÔn` (49)
vuhaiyen.13 (42)
junni_kyumin (40)
Poll

bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kid
Pop memb
Pop memb
kid

bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh Empty
Bài gửiTiêu đề: bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh   bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_icon_minitimeSat May 30, 2009 8:02 pm

bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh TI4U_u1189268336
bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh 44033529iz1
bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh The_su10
Tên VN: Cuộc sống thượng hạng của Zack & Cody
Phát trên kênh : Disney chanel orginal movie.
Thời gian : 21'
Nội dung chính :
Zack và Cody là hai cậu bé sinh đôi 11 tuổi sống cùng mẹ trong phòng hạng nhất tại khách sạn Tipton sang trọng, nơi hai cậu coi đây như sân riêng nhà mình. Cùng các bạn London và Maddie, Zack và Cody là tác giả của những rắc rối nơi đây.

London : cô con gái của ông chủ khách sạn Tipton , thích và luôn có sự giàu sang nhưng rất ngớ ngẩn và ngốc nghếch
- Maddie : nhân viên phục vụ quầy bánh kẹo , khá dễ thương , tốt bụng nhưng hơi hoang tưởng về một cuộc sống thượng hạng và một chuyện tình đẹp .
- Moseby : ông quản lý khách sạn , đôi lúc nghiêm khắc , đôi lúc lại hài hước đến lạ .
- Esteban : nhân viên khuân vác hành lý , hiền lành và dễ bị lừa .

bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh 39

Nôi dung: Mỗi phần của bộ fim này là những bài học về tình bạn, tình cảm mẹ con, anh em, cảm giác "rung rinh" của teen mới lớn..vv...mà anh em Zack và Cody sẽ phải trải qua trong khách sạn Tipton mà 2 cậu nhóc này sống với ng` mẹ của mình, mỗi tập fim là những bài học thực tiễn vô giá nấp sau những tiếng cười vui nhộn :silent:
Diễn viên :

Zack Martin- Dylan Sprouse
Cody Martin - Cole Sprouse
Maddie - Ashley Tisdale
London- Brenda Song
...
[Bổ sung tin từ Dienanh.net]
@ Sau là mí pics của fim nà, sẽ lập 1 topic khác để up tiếp sau^^

bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh The_suite_life_wall
LonelySnow
Our love
Our love
LonelySnow

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh   bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_icon_minitimeMon Jun 08, 2009 2:15 am

phim này cũng hay
nói chung phim trên disney đều hay hết
hehehe_29.10
Member
Member
hehehe_29.10

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh   bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 8:55 pm

Em thích con London nhất Twisted Evil Twisted Evil !!!
kid
Pop memb
Pop memb
kid

Bài gửiTiêu đề: Re: bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh   bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 10:38 pm

chi va con meo cua chi ngu giong London
giau nhu LD co fai tot ko
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh   bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh I_icon_minitime

bác Piền ơi,tỳnh yêu..zô nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhU*g~ ca^u nOi' nhanh
» Làm FireFox nhanh hơn!