™-»..§..‘๑’..^^..9[B] FAMILY..^^..‘๑’..§..«-™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA [B-FRIENDS]

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Diễn Đàn
Top posters
LonelySnow (287)
Tâm sự of me I_vote_lcapTâm sự of me I_voting_barTâm sự of me I_vote_rcap 
kẹo_Alex (117)
everyheart9x (115)
joo (96)
Phùng Quang Hưng (55)
_Buồn_ (55)
kid (54)
NgÔÇ'_BuÔn` (49)
vuhaiyen.13 (42)
junni_kyumin (40)
Poll

Tâm sự of me

Go down 
joo
everyheart9x
6 posters
Tác giảThông điệp
everyheart9x
Member
Member
everyheart9x

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 7:19 am

Đây là những lời tâm sự thật lòng của tớ, ai đọc thì đọc ai
k đọc cứ tắt đi:

Dạo này tớ ít ol là vì tớ k thix ol, ol cả ngày vừa mệt vừa
chán, chả có gì làm chả ai chat, phòng thì k có điều hòa. Thế nên đừng có ai nói tớ bắt chước TĐ hay thế này thế kia. Chưa bao h tớ đi học mà cảm thấy ngột ngạt đến thế. Lúc nào cũng bị nge những lời ra tiếng vào. Nếu tớ có gì k phải thì cứ góp í thẳng, là bạn bè thì đừng nói xấu sau lưng. Mà tớ cũng chả thix bị gán ghép vs bạn TĐ hay bất kì ai đâu. Có phải ở lớp lúc nào tớ cũng díh chặt đến TĐ đâu mà các bạn cứ phải nói thế. Thực sự là tớ muốn chuyển trường lắm í. Tớ muốn biết bạn nào k thix tớ, k thix vì cái gì để tớ tự sửa đổi chứ tớ k ghét lại đâu. Còn nếu mà ghét tớ thì cứ rủ nhau viết phiếu kín vs cô Oanh là tớ k xứng đáng làm lớp trưởng ý. Tớ cũng chẳng ham cái chức này. Lúc nào cũng ôm 1 đống việc vào ng`. Rồi lớp có chuyện gì cũng phải gánh hết. Nói thật trong lớp tớ chả ghét ai cả, hồi trước có bạn Toàn nhưng h thì hết rồi, cả cái bạn viết phiếu kín về tớ tớ cũng k ghét đâu.

K phải tớ kể lể về hoàn cảnh đâu. Có thể là nhà tớ có điều
kiện về kinh tế nhưng gia đìh tớ k đc như các bạn. Cả bố cả mẹ đều k ở nhà. Mỗi ng` 1 nhà riêng. Có khi cả tuần chẳng gặp ai. Mong 1 bữa cơm gia đình cũng k có. Hồi trước tớ còn nhỏ nên cảm thấy cô đơn lắm, tối nào cũng nằm trong phòng khóc mà chẳng ai biết. Tớ ghét về nhà lắm. Lúc đấy chỉ muốn đi học, đến trường, được vui đùa vs các bạn đề k phải bận tâm về GĐ. Lúc đấy tớ cảm thấy sao yêu lớp mình thế. Dần dần tớ cũng chấp nhận đc hoàn cảnh của mình. K buồn k khóc nữa. Nhưng bây h đến trường, ngồi trong lớp lại cảm thấy ngột ngạt khó chịu hơn cả về nhà, cảm thấy mình bị cô độc trước 1 tập thể. Chắc tại tớ thay đổi nhưng tớ k nhận ra. Vì cũng chẳng ai nói cho tớ biết. Viết đến đây thôi, viết nữa cũng k hết lời. Tớ mong đừng bạn nào gán ghép tớ nữa, hy vọng lớp mình lại đoàn kết như xưa, là chỗ dựa tinh thần cho tớ.

Yêu các bạn nhiều lắm ;)

Được sửa bởi everyheart9x ngày Fri Jul 24, 2009 7:27 pm; sửa lần 2.
joo
Pop memb
Pop memb
joo

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 7:27 am

tớ thấy có ai ghét bạn đâu :S tại sao lại fải nói thế :S, lớp trưởng là người đc iêu qý nhất mà, đâu fải ai ghét j đâu, mà tại bon nó thik đùa thôi TT___TT
http://tvxqvietnam.1forum.biz/forum-f1/
Khách vi
Khách viếng thăm

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 7:29 am

bầu 1 phiếu ko ghét !
Lớp mình thì lắm tài nhiều tật lắm ! nết tốt cũng đầy mà tính xấu thì cũng vô kể vậy nên mỗi người đều ko tránh khỏi có người ghét đâu :(!
Nhưng hi vọng lớp sẽ yêu thg nhau hơn !
hehehe_29.10
Member
Member
hehehe_29.10

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 8:22 am

Người ta đã nghĩ thế thì mình có giải thích thế nào cũng không ai nghe đâu. Cần gì phải để ý đến lời ra tiếng vào làm gì, chỉ càng thêm mệt mỏi. Quan trọng là mày biết mày như thế nào, chỉ cần những người mày cần hiểu mày là đủ. Dù thế nào lớp học vẫn là gia đình thứ 2 của mày, vẫn có những người yêu quý mày, có thể 1 số người hiểu nhầm nên thế nhưng chỉ có số ít thôi. Từ bây giờ mày cứ tự tin mà tới lớp, những chuyện kia không đáng để mày phải suy nghĩ nhiều đâu. Cố lên, cái gì rồi cũng qua thôi! alo
everyheart9x
Member
Member
everyheart9x

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 7:28 pm

hi vọng chúng mày nói đúng. Nhưng tao là lớp trưởng nên số ít đấy viết phiếu kín tao cũng đủ chết rồi :|
kid
Pop memb
Pop memb
kid

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 6:27 am

web lớp vứt xó,ko ai thèm vô nhưng khi cần thì nó vẫn cho cho phép mình đăng nhập và viết thoả mái cái đó ko tốt à,ai bảo máy móc ko có cảm giác,ít ra nó ko dỗi mình vì ko wan tâm đến nó
bố trang ak ban đầu bik bố con ghen tị lắm nhé,tiền bạc rủng rỉnh,ăn j cũng đc,đi học mệt ăn TS cũng ko phải tính toán,sinh nhật ai bố cũng tặng wa to cực,time của bố khá thoáng,ko như con lúc nào cũng nấu cơm,lau nhà ,quét nhà,gập quần áo,giặt quần áo,rửa bát...
nhưng ko ai suốt ngày sung sướng ,mà có thì cũng ko đc lâu,bố cũng thế
chuyện của bố,Gd ko ai hiểu đc vì ko ai có hoàn cảnh như thế,nhưng những người viết lại bài này đều wan tâm và iêu quí bố...
thế tại sao bố lại nói có người tell bố
ko có đâu
con chưa nghe 1 lời nào cả bố ak:D
:D:D:D:D:D
chúc bố tìm kiếm đc vui vẻ
nếu thằng TD mà làm bố vui thì cứ chơi vs nó
nhưng phải chơi vs bọn con nữa nhé
bố đừng chơi vs nó đến năm cấp III nếu ko bọn con sẽ mất thằng TD 1 cái bánh gato
kid
Pop memb
Pop memb
kid

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 10:07 pm

dg chuyen ma`
bon con iu bo ma`
co ai get' bo dau
that ma`
cheu cho vui thoima bo :d
everyheart9x
Member
Member
everyheart9x

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 10:28 pm

ừ. Cảm ơn con nhiều lắm :D
everyheart9x
Member
Member
everyheart9x

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 10:32 pm

tất cả đều là bạn tốt :))
9b_4ever
Member
Member

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeThu Apr 08, 2010 2:24 am

M dau co co don. Trong lop nay hau nhu ai cung quy may. Ai cung muon choi voi may. T con chang tim ra noi ly do de ghet may nua co! Ma dau fai may chua fai kho nhat dau. T da tung bi 3/4 lop 9B nay ghet, bi gan cho cai mac "kieu", "dieu", "bam vay me" trong khi su that hoan toan ko phai nhu the. Di hoc them o nha oanh t chang dam dung voi lop minh, luc nao cung phai lan ra 1 goc, mong ko ai nhin thay, r xi` xa`o ba`n ta'n na`y no. Cai nam bon may thay la lop minh doan ket nhat cung chinh la cai nam t chiu nhieu dau kho nhat! tự kỉ
_Buồn_
Member
Member
_Buồn_

Nữ

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitimeSat Jan 01, 2011 3:40 am

bh mới đc đọc nhữg dog` này :> mà ai viết phiếu kín đấy Ngầu
Sponsored content

Tâm sự of me Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự of me   Tâm sự of me I_icon_minitime

Tâm sự of me
Trang 1 trong tổng số 1 trang