™-»..§..‘๑’..^^..9[B] FAMILY..^^..‘๑’..§..«-™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIA ĐÌNH THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA [B-FRIENDS]

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Diễn Đàn
Top posters
LonelySnow (287)
Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_vote_lcapTại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_voting_barTại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_vote_rcap 
kẹo_Alex (117)
Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_vote_lcapTại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_voting_barTại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_vote_rcap 
everyheart9x (115)
joo (96)
Phùng Quang Hưng (55)
_Buồn_ (55)
kid (54)
NgÔÇ'_BuÔn` (49)
vuhaiyen.13 (42)
junni_kyumin (40)
Poll

Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???   Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 2:05 am

Tôi không hiểu, tại sao mọi người lại luôn phải đau khổ vì tình yêu Question ? Ở trang web nào, ở diễn đàn nào tôi cũng thấy điều đó :)) . Vậy ai đó làm ơn cho tôi biết tình yêu là gì mà nó luôn làm cho người ta đau khổ vậy?
Các bạn thân! Các bạn có nghĩ rằng chính các bạn đang tự làm khổ mình, chứ không phải tình yêu làm khổ các bạnTại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? 6onion34. Mỗi chúng ta khi yêu, ai cũng mong muốn mình được hạnh phúc. Sẽ thật tốt đẹp nếu như tình yêu đưa con người ta đến được bến bờ hạnh phúc. Nhưng trong cuộc sống, không phải bất kỳ ai cũng có được điều đó. Nếu như hạnh phúc đến không trọn vẹn, thì chúng ta cũng đừng nghĩ về nó như một sự hối tiếc, giận hờn, trách móc hay đau khổ :)) . Chúng ta hãy để cho tình yêu ấy đi qua, hãy nghĩ về người mình ...đã từng yêu với những tình cảm tốt đẹp, bởi vì dù sao đó cũng là người chúng ta đã từng yêuTại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? 2onion16. Nuối tiếc? giận hờn, trách móc? dằn vặt? buồn bã?... những cái đó sẽ mang lại cho chúng ta điều gi? Nó có làm cho chúng ta thoải mái và vui vẻ hơn không? Tình yêu đi qua có bao giờ quay trở lại? Vậy nên đừng nuối tiếc, đau khổ vì những gì đã qua đi. Hãy coi đó như một kỷ niệm đẹp, để mỗi khi nhớ về nó chúng ta có thể mỉm cười. Ai đó đã từng nói: " Cánh cửa này đóng lại, cánh cửa khác sẽ mở ra, đừng nhìn mãi vào cánh cửa đã đóng lại, để không thấy cánh cửa khác đang mở ra đón mình ". Tôi rất thích câu nói đó Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? Cuteonion48, và tôi mong các bạn cũng vậy.
Thật lòng tôi chúc tất cả các bạn chưa yêu, đang yêu và đã yêu luôn hạnh phúc.

... Don't cry because it's over; smile because it happened ...
kẹo_Alex
Mod
Mod
kẹo_Alex

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???   Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 8:03 am

yeu qua bi nos bo
bun` qua'
bit lam ntn
bi ng` ta bo thi` nhuc lam
everyheart9x
Member
Member
everyheart9x

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???   Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 10:05 am

Bạn
có thể mất một phút để cảm thấy thích một người , một giờ để mà thương
một người , một ngày để mà yêu một người . Nhưng có lẽ phải mất cả đời để
quên một người .
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???   Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_icon_minitimeThu Jun 25, 2009 8:40 pm

Biết là thế nhưng mà ...
hehehe_29.10
Member
Member
hehehe_29.10

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???   Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_icon_minitimeWed Jul 01, 2009 6:45 am

Khổ quá. Mày cứ yêu đi thì biết :))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???   Tại sao phải  đau khổ vì tình yêu nhỉ ??? I_icon_minitime

Tại sao phải đau khổ vì tình yêu nhỉ ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tại sao phải vậy...?
» phải cắm vào đã chứ?????????????
» Ma à? may quá không phải^^ oá ma thật này
» Phái mạnh nên xem
» Tình yêu học trò